Mechatronics
Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn cơ điện tử, hãy đăng ký thành viên để giúp diễn đàn phát triển hơn ^^.
Và nhớ đọc kỹ nội quy nhé bạn.

Join the forum, it's quick and easy

Mechatronics
Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn cơ điện tử, hãy đăng ký thành viên để giúp diễn đàn phát triển hơn ^^.
Và nhớ đọc kỹ nội quy nhé bạn.
Mechatronics
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng gia đình Thành có thành viên mới

4 posters

Go down

Chúc mừng gia đình Thành có thành viên mới Empty Chúc mừng gia đình Thành có thành viên mới

Bài gửi by Komm lieber Mai 2011-01-12, 4:56 pm

Vậy là thành viên F1 đầu tiên của lớp ta đã ra đời. Vinh dự "đầu tiên" này, không khó dự đoán, đã thuộc về bé Su của gia đình Thành - Tiên.
Chúc mừng bạn Thành đón Tết vui nhất lịch sử, và chúc anh em ta nhanh chóng noi gương bạn Thành Smile
Komm lieber Mai
Komm lieber Mai
Admin
Admin

Chúc mừng gia đình Thành có thành viên mới Empty Re: Chúc mừng gia đình Thành có thành viên mới

Bài gửi by Tien Thanh 2011-01-12, 9:53 pm

Cám ơn anh em!!! Chắc Hưng, Nam cùng anh em khác cũng biết từ khi biết có cháu đến khi cháu ra đời gia đình em phải bôn ba vất vả thế nào, đến hôm nay cháu oe oe thì bố mẹ cháu cũng có thể thở phào, nhẹ người đi 1 tý. Chắc mãi về sau này em cũng ko quên những ngày tháng vừa rồi. Thôi thì lửa thử vàng, mong cháu cũng được kiên gan, bền bỉ được như bố mẹ cháu. Cheers.
Tien Thanh
Tien Thanh
Đại tá
Đại tá

Chúc mừng gia đình Thành có thành viên mới Empty Re: Chúc mừng gia đình Thành có thành viên mới

Bài gửi by dat 2011-01-13, 1:05 am

Cheers bac' Thanh

dat
Thượng tá
Thượng tá

Job/hobbies : Culi
Humor : not bad

Bài gửi by ThaoDoan 2011-01-14, 4:50 pm

chúc mừng bác thành!
ThaoDoan
ThaoDoan
Trung tá
Trung tá

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics