Mechatronics
Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn cơ điện tử, hãy đăng ký thành viên để giúp diễn đàn phát triển hơn ^^.
Và nhớ đọc kỹ nội quy nhé bạn.

Join the forum, it's quick and easy

Mechatronics
Chào mừng bạn ghé thăm diễn đàn cơ điện tử, hãy đăng ký thành viên để giúp diễn đàn phát triển hơn ^^.
Và nhớ đọc kỹ nội quy nhé bạn.
Mechatronics
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

MU vô đối

hoangvu
dat
Tien Thanh
Komm lieber Mai
htsmile
9 posters

Trang 3 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

Go down

MU vô đối - Page 3 Empty Re: MU vô đối

Bài gửi by htsmile 2009-03-22, 5:47 pm

Ở nhà đã có Hunghv làm huấn luyện viên đội KSTN rồi Very Happy. Cái này do đội trưởng Quân đề nghị nên ko nỡ từ chối. Thành làm cố vấn từ xa nhé Very Happy
htsmile
htsmile
Trung tá
Trung tá

Bài gửi by Komm lieber Mai 2009-03-22, 6:10 pm

Bác Thành phân tích chí lý nhỉ.

Tuy nhiên, tối nay em tin Liv mất điểm với Villa.
Komm lieber Mai
Komm lieber Mai
Admin
Admin

Bài gửi by Tien Thanh 2009-03-23, 2:43 am

5-0 rồi, Liv đã chứng tỏ khao khát của mình, máy đã nóng, vấn đề tiếp theo đau đầu các đội bóng là giao hữu của đội tuyển quốc gia.

Phản ứng của bác Fer trong thời điểm vừa rồi cho thấy bác ý ngại phải động chạm đến cầu thủ trong giai đoạn này, nên ko dám làm mạnh tay, đó là việc bình thường, nhưng kết quả đem lại có thể ko được như mong muốn, trong thời gian tới (cũng có thể bác muốn lên tinh thần cầu thủ qua buổi nói chuyện trong các buổi tập, dù sao MU cũng kín tiếng về báo chí hơn là Che). Nhưng chỉ 1 lần vấp chân nữa thôi thì áp lực sẽ càng nặng thêm, đặc biệt là vòng sau gặp Aston mà ko có 3 cầu thủ treo giò.

Ko như bác Fer bác Gus có tâm lý dễ chịu hơn, dù sao đi nữa bác cũng chỉ đến trám vị trí bỏ trống nên cũng dễ hiểu khi bác ko chịu nhiều áp lực và xử lý tình huống khá mẫu mực, tiếc nuối, nhận sai lầm, và ko khẳng định gì nhiều, vì câu trả lời sẽ nằm ở cầu thủ trong trận tiếp theo. Dù sao thì bám đuổi vẫn là câu chuyện của Che mấy mùa gần đây.

Về Liv thắng trận hôm nay, họ đang trên mây, thắng quá cách biệt, điều đó chưa chắc tốt, vì họ chưa phải là đội dẫn đầu, thắng lớn sẽ làm họ có cảm giác cầm chức vô địch trong tay, nếu có sơ xảy gì thì nó sẽ giống như bị rơi từ giấc mơ xuống mặt đất. Bác Raf cần chú ý điều này để có sự điều chỉnh tâm lý học trò 1 cách hợp lý.

Bác Hưng làm lãnh đội là đúng rồi, cộng thêm thằng Công nữa, ko biết dạo này anh em tập tành thế nào, có chú nào đá cánh thay Thuận chưa, nhân tài mới nổi có ai ko. Quan trọng là bác duy trì nhiệt tình của anh em trong từng trận, nhắn với anh em, em đang xoay tiền để mừng anh em qua vòng bảng.
Tien Thanh
Tien Thanh
Đại tá
Đại tá

Bài gửi by ThaoDoan 2009-03-23, 7:57 am

em đồng ý với những phân tích của bác Thành. Đây là một tuần buồn với các cổ động viên của Chel và MU. Em xin nói đến vấn đề thời điểm trong bóng đá. Đây chính là nguồn gốc của câu nói:" trái bóng luôn tròn". Cách đây 4 năm (2005) khi Milan dẫn Liv 3 - 0 trong hiệp 1, chẳng ai tin rằng họ có thể thua trân. Nhất là, đây là một trận chung kết C1, mà đấy lại là Milan (một trong những đội bóng kinh nghiệm và chơi tốt nhất C1). Trong trận Mu-Liv, sau bàn thắng của Ronaldo thì không ai nghĩ về kết quả cuối cùng là 4-1. Vấn đề thời điểm, có thể thay đổi toàn bộ trận đấu, trận MU- Liv, đấy là tình huống Tores vượt qua Vidic.
Nhìn lại trận Mu - Ful, em thấy Mu ko phải chơi kém, nhất à hiệp 2. Em không nghĩ Liv thắng tất cả các trận và Mu thua 3 trận liên tiếp. Hi vọng là Mu sớm lấy lại tinh thần. Ast là đối thủ đáng gờm của Mu trong thời điểm này. Nếu có 3 điểm, mọi thứ sẽ ổn thôi.
ThaoDoan
ThaoDoan
Trung tá
Trung tá

Bài gửi by htsmile 2009-03-23, 9:07 am

Đơn giản đây là thời điểm cần đẳng cấp lên tiếng, trong lúc khó khăn này MU cần vượt qua nhờ đẳng cấp của mình, các cầu thủ phải dữ được cái đầu lạnh. Mọi chuyện đều tự quyết định được, đơn gian là đừng để ý xem họ thi đấu thế nào mà tự mình phải thắng tất cả các trận còn lại là được. Liv đang bay cao, nhưng được mấy, từ đầu mùa giải đến giờ đã chứng minh các đội bay mãi rồi sẽ mỏi cánh mà phải đáp xuống đất thôi (đầu tiên là Barca đe doạ cả Châu Âu, rồi đến MU với chuyện báo chí thổi phồng là cú ăn năm lịch sử, rồi bây giờ đến Liv không ngiạ bất cứ đội bóng nào). Vẫn còn đó sự lì lợm của KSTN lên ngôi báu để các đội học tập Very Happy. Không cần hoành tráng, không cần thăng hoa, đơn giản là máu lửa và quyết ăn thua.
htsmile
htsmile
Trung tá
Trung tá

Bài gửi by ThaoDoan 2009-03-23, 4:54 pm

fan của MU có khác. Thắng không kiêu, bại không nản.
ThaoDoan
ThaoDoan
Trung tá
Trung tá

Bài gửi by Tien Thanh 2009-03-23, 5:22 pm

Phản ứng của Liv và bác Raf cho thấy họ đang có quyết tâm rất cao, dù sao thì trận sau, Ast cũng mất Friedel, lại chịu thua trắng 5 bàn trước Liv, MU cũng có cái để mà vững tin, nhưng đổi lại là Ast chơi lối chơi bùng nổ, sẽ là khắc tinh với một đội đang muốn lấy lại tinh thần như MU. Lợi thế sân nhà và muốn rửa mặt sau trận thua nên sẽ khó khăn cho MU rất nhiều, em nghĩ trận tiếp theo chắc khó có một kết quả có lợi cho MU, khi mà hàng công chỉ còn mỗi Ronaldo và Tevez, hàng thủ thì Evans có lẽ hết tự tin như mấy trận giữa mùa khi chỉ vào sân để thay thế, còn giờ đây là gánh nặng đá chính, trận trước để Zamora đập cho điên đảo, còn Ast thậm chí còn có những tiền đạo cùng lối chơi như thế và chất lượng hơn hẳn. Đẳng cấp lên tiếng hay không thì phải chờ xem trận sau vì 2 đội đang ở thế buộc phải thắng rồi. Ast ko biết có hài lòng với vị trí thứ 5 ko?

Liv đang bay cao hơn nữa họ bay cao đúng thời điểm, đẩy áp lực về MU, hiện tại tinh thần họ khá, ko chủ quan, ấy là nói trên bình diện toàn đội bóng còn cá nhân thì ko biết (hôm qua ko xem). Nhưng Raf biết cách giữ lửa cho cả đội. Tin rằng họ vẫn còn bay cao trong 2 3 vòng tới, và còn phụ thuộc vào kết quả ở Champions League.

Che giờ vẫn đóng vai phớt Ăngle vì dù sao thì Gus cũng chẳng có lỗi gì nếu như đội cán đích ở vị trí thứ 3, nhưng phớt Ăng lê ko có nghĩa là dễ dàng bỏ cuộc, họ sẽ phấn đấu từng trận ở giải ngoại hạng và dồn mũi nhọn về Champions League, như thế sẽ được một công đôi việc là vào bán kết và dập tắt tinh thần Liv. Dù sao thì Gus cũng có tài trong việc đá Cup, các đội ông dẫn dắt chủ yếu là thua vì trọng tài và ko may mắn, ko ai muốn điều đó xảy ra ở mùa này, nhưng biết đâu đấy, Liv luôn là đội may mắn theo kiểu này ở C1
Tien Thanh
Tien Thanh
Đại tá
Đại tá

Bài gửi by ThaoDoan 2009-03-24, 7:54 am

Liv thì không phải nói. họ là vua đấu cup. mình nhớ năm 2007, khi ấy, baca đang cực thịch, nhưng chết bởi Liv. Mua trước nếu risse ko sai lầm thì chel ko có của vào chung kết. Raf đang hoàn thiện đội bóng của mình nhưng em tin chỉ cần thắng Ast, Mu sẽ lấy lại vị thế của mình.
ThaoDoan
ThaoDoan
Trung tá
Trung tá

Bài gửi by Komm lieber Mai 2009-03-24, 8:52 pm

Em thì tin sẽ k có ăn 5. Nói trc bước k qua!
tuy nhiên, vẫn hy vọng, biết đâu....
Komm lieber Mai
Komm lieber Mai
Admin
Admin

Bài gửi by Tien Thanh 2009-04-04, 6:35 pm

Bài phân tích ngày mai của chuyên gia NTT sẽ mang tựa đề: Lún sâu hay vựa dậy đây Very Happy

Bác nào chuyển tên phần này thành dự đoán và bính luận đê.
Dự đoán của em về các trận vòng này như sau
New - Chels : 1-2
Ful-Liv: 0-3
MU-Ast: 0-2
Tien Thanh
Tien Thanh
Đại tá
Đại tá

Bài gửi by dat 2009-04-04, 8:07 pm

Newcastle có Shearer trở lại rồi, cố lên đập chết Chelsea đi nào
À mà đập hoà cũng thành công rồi

dat
Thượng tá
Thượng tá

Job/hobbies : Culi
Humor : not bad

Bài gửi by Tien Thanh 2009-04-05, 1:45 am

dat đã viết:Newcastle có Shearer trở lại rồi, cố lên đập chết Chelsea đi nào
À mà đập hoà cũng thành công rồi

Tội nghiệp quá Sad
Liv thắng có 1-0 thôi dù sao thì nó cũng thể hiện là trên sân khách thì đội này cũng chưa phải ngáo ộp của các đội khác, nhưng máu chiến đấu thì còn nhiều.
Chờ kết quả ngày mai của MU nào
Tien Thanh
Tien Thanh
Đại tá
Đại tá

Bài gửi by ThaoDoan 2009-04-06, 8:11 am

Tien Thanh đã viết:Bài phân tích ngày mai của chuyên gia NTT sẽ mang tựa đề: Lún sâu hay vựa dậy đây Very Happy

Bác nào chuyển tên phần này thành dự đoán và bính luận đê.
Dự đoán của em về các trận vòng này như sau
New - Chels : 1-2
Ful-Liv: 0-3
MU-Ast: 0-2

thực tế và dự đoán. thấy buồn cười. còn trận new-chels. em nghĩ new sẽ thắng.
ThaoDoan
ThaoDoan
Trung tá
Trung tá

Bài gửi by Tien Thanh 2009-04-06, 6:26 pm

Cha này có xem đá bóng ko ko biết, đá xong từ đời nào rồi mà còn sẽ sủng gì nữa.
MU hôm qua công nhận cũng còn máu chiến đấu lắm, C1 chắc chắn Porto ko là gì rồi. Trận Liv Che khéo quyết định thắng bại toàn mùa của cả 3 đội luôn.
Tien Thanh
Tien Thanh
Đại tá
Đại tá

Bài gửi by ThaoDoan 2009-04-06, 7:02 pm

Tien Thanh đã viết:Cha này có xem đá bóng ko ko biết, đá xong từ đời nào rồi mà còn sẽ sủng gì nữa.
MU hôm qua công nhận cũng còn máu chiến đấu lắm, C1 chắc chắn Porto ko là gì rồi. Trận Liv Che khéo quyết định thắng bại toàn mùa của cả 3 đội luôn.

sozzi, sozzi.
ThaoDoan
ThaoDoan
Trung tá
Trung tá

Bài gửi by dat 2009-04-07, 1:07 am

ThaoDoan đã viết:
Tien Thanh đã viết:Cha này có xem đá bóng ko ko biết, đá xong từ đời nào rồi mà còn sẽ sủng gì nữa.

sozzi, sozzi.
Giả vờ nhầm lẫn để spam hả

dat
Thượng tá
Thượng tá

Bài gửi by htsmile 2009-04-07, 8:08 am

MU thi đấu không tốt nhưng vẫn dành 3 điểm ở phút cuối, đó mới là phẩm chất của nhà vô địch, luôn biết dành chiến thắng ngay tại những thời điểm khó khăn nhất. Macheda là cái tên nổi lên sau trận đấu, đúng là thời thế tạo anh hùng
htsmile
htsmile
Trung tá
Trung tá

Bài gửi by Tien Thanh 2009-04-07, 8:42 pm

Cài này ngoài lề nhá, bác admin add thêm cái đếm thằng nào ở đâu vào bao nhiêu lần, làm mình lộ hàng toàn online, chẳng có việc gì làm cả Smile)
Tien Thanh
Tien Thanh
Đại tá
Đại tá

Bài gửi by dat 2009-04-07, 9:07 pm

Tien Thanh đã viết:Cài này ngoài lề nhá, bác admin add thêm cái đếm thằng nào ở đâu vào bao nhiêu lần, làm mình lộ hàng toàn online, chẳng có việc gì làm cả Smile)
Có cái này à, mình toàn online, cái này là đánh giá vào độ nhiệt tình với lớp đấy ^ ^

dat
Thượng tá
Thượng tá

Bài gửi by Tien Thanh 2009-04-08, 12:12 am

Bốc phét, tổng các chú VN vào đi vào lại là 11, mỗi mình bên này vào 5, chú nào ở Nhật vào có 1 Smile)
Tien Thanh
Tien Thanh
Đại tá
Đại tá

Bài gửi by dat 2009-04-08, 1:00 am

Tien Thanh đã viết:Bốc phét, tổng các chú VN vào đi vào lại là 11, mỗi mình bên này vào 5, chú nào ở Nhật vào có 1 Smile)
Nhưng chỉ số xem ở đâu, nếu tổng VN mà 11 thì quá vô lý. Tao ngày nào cũng dạo vài 3 lần

dat
Thượng tá
Thượng tá

Bài gửi by lethang85 2009-04-08, 6:52 am

Nó dựa trên IP để đếm các bác ạ
lethang85
lethang85
Thiếu tá
Thiếu tá

Bài gửi by thuongdo555 2009-04-08, 5:06 pm

Công nhận Thành rãnh rỗi thật Very Happy .
thuongdo555
thuongdo555
Thượng tá
Thượng tá

Nam Tổng số bài gửi : 502
Job/hobbies : free
Humor : Không hiểu

http://thuongdo.com

Bài gửi by htsmile 2009-04-13, 7:36 am

Macheda, tên em đã trở thành đá núi Very Happy
htsmile
htsmile
Trung tá
Trung tá

Bài gửi by Tien Thanh 2009-04-14, 11:58 pm

Ngày mai là để anh Por loại nữa thì vui nhể hehe.
Tien Thanh
Tien Thanh
Đại tá
Đại tá

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 3 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next